2778 BONITE BOTTLERS LIMITED N2

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ]

DEREVA WA MAGARI MAKUBWA.
(TRUCK & TRAILER)

SIFA ZA MUOMBAJL.

1. AWE NAELIMU YA DARASA LA SABA NA KUENDELEA.

2. AWE NA UMRI KATI YA MIAKA 25 NA 43.

3. AWE NAUZOEFU WA KUENDESHA MAGARI MAKUBWA KWA MUDA USIOPUNGUA
MIAKA MITANO NA KUENDELEA.

4, AWE NA LESENI MPYA

5. AWE NA BARUA YA UTAMBULISHO KUTOKA KWA MWAJIRI WAKE ALIPOKWISHA
FANYA KAZI AU CHETI CHA UTUMISHI.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI.

Barua zote ziambatanishwe na vivuli vya vyeti vya taaluma, barua za utumishi (Certificate
of service), leseni ya udereva, namba za simu n.k. Barua za maombi zitumwe kwa Mkuru-
genzi Mtendaji Bonite Bottlers Limited kwa anuani hapo chini.

MKURUGENZI MTENDAJI,
BONITE BOTTLERS LTD,
P.0.BOX 1352,
MOSHI.

Mwisho wa kuleta maombi ni tarehe 16/08/2019



