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Na Mary Kadoke

UZALENDO umemshinda aliyekuwa 
mume wa muimbaji Jay Dee, Gadner G 
Habash baada ya kukiri kuwa pamoja 
na kuachana kwao, hakuwahi msahau 
mtalaka wake.

Msimamo huo unakuja baada ya 
kuzua gumzo katika mtandao wa In-
stagram kupitia ukurasa wake @ cap-
taintanzania aliporusha picha akiwa 
amemkumbatia Jay Dee.

Tafsiri ya mtu anayekumbukwa ni mtu 
uliyemsahau, hivyo kuchuliwa kwamba 
amemkumbuka aliyekuwa asali wake 
kwa picha si sawa kwani amekuwa kw-
eye akili yake siku zote amezungumza 
hayo alipofanya mahojiano na Alasiri 
Online.

“Sijawahi kumsahau Lady Jaydee, 
naomba nieleweke, nimesema na ni-
taendelea kusema ndiyo maana mtu 
akiniuliza kama nimemkumbuka nam-
shangaa kwa sababu mtu anayekum-
bukwa ni yule aliyesahaulika,” amese-
ma.

“Kwangu Jay Dee sijamsahau hata 
kidogo, yupo tu siku zote kwenye akili 
yangu,” amesisitiza Gadner.

Jitihada za kumsaka Jay Dee ili kujua 
msimamo wake juu ya hizi salamu hazi-
kuzaa matunda kwani simu yake iliishia 
kuita bila kupokelewa.

Kupitia akaunti ya @captaintanza-
nia alirusha picha akiwa na mtalaka 
wake Jaydee walioishi miaka 15 kabla 
ya kuachana 2016 na kuipa ‘caption’, 
“Throwing it back (TBT) na Songster 
@jidejaydee Nairobi katika kisima 
Awards.

Picha hiyo ilizua gumzo kutoka 
kwa mashabiki baadhi wakihoji kama 
wamerudiana huku wengine waki-
wapongeza kumaliza tofauti zao.

“Jamani nimeipenda hiyo nimekum-
buka mbali sana” aliandika Happyma-
sisi.

Hii couple nilikuwa naipenda sana 
natamani siku moja nisikie tena mko 
pamoja,” aliandika oliverbenson.

“Mmm kwani kuna habari gani?” ali-
hoji kiba_fan.

Ya Jay Dee, 
Gadner 
yarindima

Kibona: Injili 
inalipa

Na Anaeli Mbise

MSANII wa muziki wa Injili Ipyana Kibona amesema 
miaka 15 ya utumishi wa kiroho umemlipa kuliko an-
gebaki katika taaluma ya utabibu.

Akizungumza na Alasiri Online, muimbaji huyo wa 
kibao ‘Moyo Wangu’ amesema anakuwa na furaha 
kuimba Injili kwa sababu anawatibu watu wengi ki-
roho, kimwili na kiafya.

“Sijutii kuacha kazi yangu ya udaktari, kwa kutumia 
nyimbo zangu nawafikia watu wengi sana na huko na-
watibu kiroho, kimwili na kiafya jambo ambalo linani-
pa faraja na kunitia nguvu,” amesema Kibona.

Aidha, ameongeza kuwa muziki wa Injili kwa siku za 
hivi karibuni umekua kibiashara kutokana na matama-
sha mengi kuingizia wasanii kipato.

“Maisha hayana formula siku za nyuma mtu alikuwa 

anakaa kwenye fani yake, 
lakini miaka hii nimeona 
mambo yanabadilika 
unapiga kazi tofauti na ul-

iyosomea cha msingi un-
aangalia kipato unachoin-
giza tu,” amesema Kibona.
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habari KITAIFA

Na Anaeli Mbise

NUH Mziwanda ambaye kwa sasa 
anaishi kisela baada ya kuachana na 
mkewe, amesema hana mpango wa 

kuoa kwa sasa.
Akizungumza na Alasiri Online, mwa-

namuziki huyo wa kizazi kipya amese-
ma kuwa anaweka nguvu nyingi katika 
muziki kwa mwaka 2019, ili azidi kupaa 
zaidi kitaifa na kimataifa na mambo ya 

mahusiano ya ndoa hayapi tena nafasi.
“Ninasema bado nipo nipo kwanza 

hadi hapo baadaye nitakapoona kuna 
haja ya kuvuta jiko, lakini kwa sasa 
ni bora niendelee kuwa peke yangu,” 
amesema Mziwanda.

Msanii huyo ambaye sasa anashuti 
video ya wimbo wa Natapatapa, amese-
ma ameamua kuupa nafasi kubwa 
muziki akiamini kwamba bado ni ki-
jana mdogo na pia ataoa wakati ukifika.

Muziki 
kwanza , 
ndoa baadaye

Mziwanda: 

Na Mary Kadoke

MFOKAJI Nay wa Mitego kutoka tasnia ya Bongo Fleva amekuja 
na jiwe lingine, ‘Mbele kwa mbele’ baada ya kutamba na ngoma 
ya Hakuna Maisha magumu.

Asilimia kubwa ya maudhui yaliyomo kwenye ngoma hiyo ni 
umaridadi wake anaotumia kama silaha ya kumridhisha mpenzi 
wake wakiwa katika uwanja wao wa mapenzi.

Akizungumza na Alasiri Online Nay ameeleza kuwa nia ya 
kuachia ngoma hiyo ni kuwashawishi wanaume kuzidisha ubuni-
fu kwa wapenzi wao hasa wanapokuwa faragha.

“Si kila siku nitaimba politics au kutoa maoni kuhusu kazi au 
uchumi ndio maana awamu hii nikaamua kuja kivingine kido-
go,” amesema.

“Si vibaya kumsifia mpenzi wako, tunaimba politics, uchumi, 
kazi sometimes sio mbaya kumsifia mpenzi wako hasa yale mam-
bo yetu,” aliongeza Ney.

Tangu kuachiwa kwa ngoma hii iliyo katika mfumo wa sauti 
na video una wasikilizaji 316,000 mpaka sasa katika mtandao wa 
YouTube.

Ney kupitia ngoma yake ya awali, Hakuna Maisha magumu 
alilenga zaidi kuhamasisha vijana kutochagua kazi kwani kupitia 
kazi hizo huchangia kukuza vipato vyao na taifa kwa ujumla.

Kumbe Nay anajua mahaba
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Billnass aleza kisa cha kutumia watoto
Na Anaeli Mbise

MWANAMUZIKI Billnass 
amefunguka sababu za ku-
watumia watoto wadogo 
katika ‘video’ ya ngoma 

mpya.
Akizungumza na Alasiri 

Online, Billnass amesema 
kuwa maamuzi hayo ni 
kwa ajili ya kuweka kitu cha 
kitofauti katika video hiyo.

“Sababu ya kuamua kuwatumia 
wale watoto ni kufanya kitu cha tofau-
ti, badala ya kutumia kila siku video 
vixen tukaamua kufanya vile, lakini 
pia Bilnass wazo lake lilikuwa ni kuwa 
baba na mimi pia niwe baba mwing-

ine,” amesema Billnass.
Pia Billnass amezungumzia jinsi 

walivyofanya nao kazi na amesema 
ilikuwa rahisi kutokana na vipaji am-
bavyo vinaonekana kama wanajua 
kuigiza.

“Mai ni mbaya sana, yaani kila 
ukimwelekeza kitu anafanya hapo 
hapo, tofauti na Chonge alikuwa an-
amsikiliza director kile anachoambi-
wa anafanya,” amesema Billnass.

Na Anaeli Mbise

NYOTA wa Bongo movies Rose Ndauka 
amesema bado ana ndoto ya kupata mtoto 
wa pili kama akipata mwanamume sahihi.

Akizungumza na Alasiri Online, Ndauka 
amesema anajisikia raha anapokuwa na 
mtoto wa kwanza, lakini anadhani ni waka-
ti umefika wa kuongeza mwingine. 

“Ninataka kuongeza mtoto wa pili, lakini 

tatizo ni mwanamume wa kuzaa naye si-
jampata, ila ninaamini Mungu ni mwema 
atanipa mtu sahihi wa kuzaa naye,” amese-
ma Ndauka.

Ndauka amecheza filamu za Bongo kama 

vile Angela, Sitaki Tena na Bad Girl na sasa 
anajihusisha na masuala ya kukuza vipaji 
ambayo ina lengo ya kunyanyua vipaji na 
kuvikuza katika tasnia ya filamu.

Jamani Ndauka anataka mtoto
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