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Na Mary Kadoke

HUKU wasanii wengine wakikana kutumia 
mkorogo, muimbaji Amber Lulu amekiri kuu-
tumia na kugharimika pesa nyingi kuifanya 
ngozi yake kuwa mithili ya mzungu.

Akifanya mazungumzo na Alasiri Online 
amesema kung’arisha huko ngozi yake huja 
na tenda nyingine ya kusaka losheni itakay-
omsaidia kutoa sugu au mbadala wa mkorogo 
utakaompa matokeo mazuri zaidi ya aliou-
tumia awali.

“Ndio natumia, rangi nyeupe naipenda ni-
kifikia kama Sara Mzungu wa Harmonize ni-
tafurahi sana nahisi nitakuwa pambe,” amese-
ma.

“Mkorogo unanigharimu kwa sababu na-
nunua mafuta kila parcel Sh 500,000 au Sh 
300,000 kwa mwezi, huu ukinikataa inabidi 
ninunue mwingine so ni kitu ambacho nakip-
enda,” ameongeza.

Muuza nyago Official Nai ni kati ya wasa-
nii waliowahi kudaiwa kutumia mkorogo na 
baada ya Alasiri Online kumhoji kuhusu tuhu-
ma hizo alisema anang’arishwa na losheni ya 
kawaida sana inayofanya watu waishie kusema 
ni mkorogo.

Amber Lulu  
mkorogo damudamu
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Na Anaeli Mbise

MWANAMUZIKI nyota wa Bongo fleva 
Aslay ametambulisha kibao chake kipya cha 
Nyang’anyang’a mwishoni mwa wiki iliyopita.

Akizungumza na Alasiri Online, meneja wa 
msanii huyo Chambuso, amesema ujio wa wim-
bo huo ni mfululizo wa ngoma nyingine kali 
zinazokuja ambazo ndani yake atawashangaza 
wengi.

Amesema katika vibao vitatu vitakavyotambu-
lishwa kutawashirikisha wasanii wakali kutoka 
nje ya nchi na kufanya Aslay kuanza kuvuka mi-
paka.

“Nyang’anyang’a ni wimbo tulioutambulisha 
ikifuatiwa na nyimbo nyingine tatu ambazo 
mtaona kuna mapinduzi makubwa aliyofanya 
akishirikiana na wanamuziki wa nje,” 
amesema Chambuso.

Hata hivyo, 

Chambuso amepinga 
uvumi kwamba Aslay 
amerudi katika 
kundi la Yamoto, 
akisema msanii 
huyo anaangalia 
mbele na siyo se-
hemu alipotoka.

“Mashabiki wa-
sisikilize uongo wa watu, 
Aslay harudi nyuma 
ataendelea kusonga 
mbele,” ameongeza 
kusema.

Na Anaeli Mbise

MUIGIZAJI wa Bongo movies Chuchu Hans 
amerudi tena kazini na safari hii anakuja na 
filamu inayoitwa ‘Play Boy’ ambayo amesema 
ina vitu vingi vipya.

Akizungumza na Alasiri Online, Chuchu 
amesema tayari wametoka nje kwa ajili ya 
kuchukua picha za movie hiyo na kusema 
kuwa muda siyo mrefu ataitambulisha kwa 
mashabiki. 

“Najua mashabiki wa filamu wanataka nini, 
naamini ndani ya ‘Play Boy’ kuna mabadiliko 
mengi ambayo yatawapa furaha kurudisha 
imani kwa kazi zetu za ndani,” amesema Chu-
chu.

Aidha amesema kuwa ndani ya movie hiyo 
kutakuwa na vitu kama ndoa za uongo pamo-
ja na mapenzi ya udanganyifu.

Muiugizaji huyo pamoja na shughuli za 
sanaa pia anafanya ujasiriamali wa kuuza vitu 
vya urembo pamoja na nguo.

Chuchu aja na Play Boy
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adaka dume lake
Na Mary Kadoke

PAMOJA na umaarufu wa muuza nyago ‘Video 
Vixen’ Tunda Sebastian, amesema siku si nyingi 
atawashangaza watu kwa kufunga pingu za mai-
sha na mwanaume asiye na jina kubwa hapa mjini.
Amesema hayo alipofanya mazungumzo na Ala-
siri Online na kusisitiza kuwa maamuzi hayo ni 
baada ya kubahatisha mwanaume anayempenda 
na kumheshimu tofauti na mahusiano yake ya 
awali.
“Naolewa soon tena na mwanaume tu-
nayependana na kuelewana na sio kama drama za 
wengine waliopita,” amesema.
“Nimeamua kutulia ili majukumu yaliyo mbele 
yangu yasije nishinda,” ameongeza.
Awali Tunda aliwahi kuwa kwenye mahusiano na 
muimbaji Young Dee ambaye baada ya kuachana 
naye alikuwa na mtangazaji Casto Dickson am-
baye pia walikuja kuachana.
Kwa mahusiano haya, walengwa wote mpaka leo 
hawajawa tayari kueleza kilichowakumba mpaka 
kufikia hatua ya kila mmoja kushika hamsini zake.
Video iliyowahi kumuweka Tunda mjini katika 
biashara yake ya kupamba video ni ‘Furaha’ ya 
Young dee.
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Cheka atembeza bakuli

Na Anaeli Mbise

MSANII mwenye vipaji kibao Bizman yuko 
mbioni kutoa kibao kipya baada ya kuwa 
kimya kwa muda mrefu.

Akizungumza na Alasiri Online, Bizman 
ambaye ni mwimbaji, mtayarishaji wa muziki 
na mcharaza kinanda, amesema mwisho wa 
mwezi huu atarekodi kibao kipya ambacho 
kitajulikana kwa jina la Maisha Halisi.

"Kwa sasa ninao muda wa kutosha ambao 
unanilazimu nitoe nyimbo mpya kuanzia 
mwishoni mwa mwezi huu ili kuwapa raha 
mashabiki wangu," amesema Bizman.

Akizungumzia ujumbe unaopatikana katika 
ngoma hiyo amesema kuwa unazungumzia 
hali halisi ya maisha ya binadamu katika 
utendaji wa kazi pamoja na changamoto 
wanazokumbana nazo katika utafutaji.

Mwanamuziki huyo aliwahi kutamba na 
ngoma kali kama vile Riziki, Ametoroshwa, 
Mabinti wa Bongo pamoja na Nishike Mkono.

Na Anaeli Mbise

MKONGWE wa Bongo fleva, Bi. Cheka 
ameweka wazi hali ya afya kuwa siyo 
nzuri, na kuwa anahitaji msaada wa 
Watanzania kumudu gharama za mati-
babu.

Akizungumza na Alasiri Online, Bi. 
Cheka amesema kwa sasa anasumbuliwa 
sana na tatizo la moyo, na dawa anazo-
tumia ni ghali, hivyo anaomba msaada ili 
kuzipata.

Moyo unaenda mbio, mara nyingine 
nakosa nguvu, kuna tatizo la moyo tu 
unaniuma, dawa kopo linauzwa laki moja 
(100,000/-), na linatumika ndani ya miezi 
miwili,” amesema Bi. Cheka.

Hizi dawa zimetoka Ugiriki alikofia mto-
to wangu ndiyo marafiki zake wakasema 
tumchukulie mama ila hapa nimetafuta 
sana hamna,” amesema Bi. Cheka.

Akiendelea kuzungumzia hilo Bi. Cheka 
amewataka watu hata akifa waende 
kwa wingi wakaamzike, kwa sababu 
anawapenda sana.

Mwanamuziki huyo ametamba na 
ngoma kama vile Nalia, Ni Wewe pamoja 
na Hali Yangu.

Na Mary Kadoke

KATI ya vitu asivyotamani kufanya miongoni mwa 
manguli wa Bongo Fleva, Mr Blue ni kuzaa nje ya ndoa 
kwani madhara yake amewahi kuyaishi, hivyo asinge-
penda yatokee kwa watoto wake.

Akifanya mazungumzo na Alasiri Online amesema 
changamoto iliyopo ni kwamba linapotokea suala kama 
hilo watoto hukosa malezi ya pande zote mbili.

“Mimi nimelelewa na upande mmoja wa mama, hivyo 
sikuwa napata malezi ya pande zote mbili,” ameeleza.

“Nilikuwa naona shida sana kwani kama mtoto hupa-
ti malezi yanayostahili, ndio maana mimi sitaki ijirudie 
kwangu,” ameongeza.

Blue aliyefunga ndoa Aprili 2016 na mke wake Wa-
heeda, wamejaaliwa kupata watoto wawili wa kiume 
Kherry (6) na wa kike Riyah (3).

Kibao chake kinachomuweka bado kwenye chati ni 
Blue.

Bizman 
kufyatua kitu

Mr Blue agopa mchepuko


