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na anaeli Mbise

MSANII wa muziki wa kizazi kipya, Zuwena Mohamed maarufu kama Shilole amefun-

guka na kueleza kuwa mojawapo ya watu waliosaidia kukamilika kwa ujenzi wa nyumba 

yake ni Rais John Magufuli.

Akizungumza na Alasiri Online, Shilole amesema kuwa moja kati ya pesa alizopata na 

kuziwekeza katika ujenzi wa nyumba hiyo, zilitokana na kampeni za urais mwaka 2015 

wakati wakimnadi mgombea wa Chama cha Mapinduzi (CCM), John Magufuli ambaye ali-

yeibuka mshindi wa kiti cha urais.

“Nyumba yangu imejengwa na muziki pamoja na kampeni za kumnadi Rais Magufuli, 

maana tulikuwa tunalipwa na tulilipwa pesa nyingi ndipo niliamua kuwekeza kwenye ny-

umba yangu,” alisema Shilole.

Shilole aliongeza kuwa aliamua kununua kiwanja eneo la Majohe jijini Dar es asalaam 

na kuanza ujenzi mara moja tofauti na ilivyo kwa wanamuziki wengine ambao waliishia 

kununua magari na kufanya starehe.

Shilole ni miongoni mwa wasanii wa kike waliofanikiwa kumiliki nyumba kubwa na 

amesema kuwa aliijenga 

Shilole 
RaiS Magufuli aMeniSaidia kujenga nyuMba
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na Mary kadoke

KUNDI la Navy Kenzo linaoundwa na wanandoa wawili, 

Emmanuel Mkono ‘Nahreel’ na Aika Marealle wameachia 

ngoma mpya iitwayo ‘Roll it’ ambayo imeanza kubamba ka-

tika mtandao wa You Tube.

 Ngoma hiyo iliyotoka hivi karibuni imekuwa ikipendwa 

na mashabiki wengi katika mtandao huo, ambapo hadi 

juzi ilikuwa imeshaangaliwa na watazamaji 110,000 katika 

mtandao huo.

Mojawapo ya mashairi yaliyokuwapo katika wimbo huo 

unasema: “We only want to play on the weekends, roll it roll 

it girl we only want to play on the weekends”

Ngoma hiyo imeongozwa na Justin Campos na sauti 

kupikwa na Buskilaz.

Kundi hilo limewahi kutamba na ngoma mbalimbali am-

bapo kwa mwaka jana ngoma ya ‘Katika’ waliyomshirikisha 

msanii Diamond Platnumz iliwapa umarufu zaidi, ambapo 

ilitazamwa na watu milioni 11 kwenye mtandao huo wa You 

Tube.

navy kenzo waushika 
mtandao wa you Tube

na anaeli Mbise

BAADA ya tetesi kuzagaa kwenye mitandao ya ki-

jamii zikidai kuwa kundi la Rostam limesambara-

tika, mmoja wa mwanamuziki anayeunda kundi 

hilo, Ibrahim Musa ‘Roma Mkatoliki’ ameweka 

wazi ukweli wa taarifa hizo.

Kundi la Rostam liliundwa mwaka 2017 na li-

najumuisha wasanii wawili ambao ni Stamina na 

Roma, na kutengeneza jina la Rostam. 

Akizungumza na Alasiri Online kuhusu tetesi 

hizo, Roma alisema tetesi hizo hazina ukweli wow-

ote na kwamba kazi zao zinaendelea kama kawai-

da.

“Makundi mengi huvunjika kwa sababu ya 

mambo mawili, pesa na wanawake, lakini bahati 

kwenye mabinti, mimi na Stamina tumefanikiwa 

hatupo huko na kwenye pesa pia tuko sawa. Ros-

tam hatutavunjika hata kidogo,” alisema Roma.

Kwa upande wake, Stamina alisema kuwa kundi 

hilo lipo imara na kuwataka mashabiki wao kuwa 

na subira kwani wanatarajia kuachia ngoma kali.

Tetesi za kuvunjika kwa kundi la Rostam zilishi-

ka kasi baada ya Roma kuachia wimbo wa kolabo 

na Billnass unaojulikana kwa jina la Funga Geti.

RoMa aeleza 
kila kiTu kuhuSu 

'RoSTaM' 

na Mary kadoke

HATIMAYE msanii wa 

muziki wa kizazi kipya, Ab-

dulaziz Chende maarufu 

Dogo Janja amethibitisha 

kupata mke mpya, baada ya 

kuachana na Irene Uwoya.

 Kupitia kwenye ukurasa 

wake wa kijamii wa Insta-

gram, Dogo Janja aliposti 

picha ya kimahaba akiwa na 

mke wake mpya, Queen Lina 

huku akimpamba na mane-

no matamu akiwa anamta-

kia heri ya siku ya kuzaliwa 

kwake.

“Hakuna neno linaloweza 

kutosha katika kuielezea 

furaha niliyonayo kwenye 

kufurahia siku yako ya ku-

zaliwa mpenzi wangu, Men-

gine nitakuelezea chum-

bani, kula ushibe kisha kaza 

chaga nakupenda sana,” 

aliandika kwenye ukurasa 

wake wa Instagram @dogo-

janjatz.

Alasiri Online lilimtafuta 

Dogo Janja kuelezea kwa 

undani kuhusu posti hiyo, 

hata hivyo alisema hawezi 

kuzungumzia suala hili kwa 

sasa.

Dogo Janja alifunga ndoa 

na msanii wa filamu Irene 

Uwoya Oktoba 28, 2017 

baada ya Uwoya kubadili 

dini kutoka kwenye Ukristo 

na kuwa Muislamu.

Hata hivyo, ndoa hiyo 

Iliingia katika misukosuko 

baada ya taarifa kuzuka na 

kudai kuwa Uwoya ame-

pata mwanaume mwingine 

‘mchepuko’ anayemuhu-

dumia huku picha na video 

kuzagaa kwenye mitandao 

ya kijamii ikiwaonesha wak-

ila raha jijini Dubai.

dogo janja
amtaja mke wake mpya
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diaMond 
aMTuMia ujuMbe MziTo Mpenzi wake

na Mary kadoke

MKURUGENZI wa nembo ya Wasafi 

Classic Bereau (WCB), Diamond Platnumz 

amemtumia ujumbe wa kimahaba mpenzi 

wake Tanasha Don, kwa kumweleza ata-

heshimu penzi lake maishani.

Diamond alimtumia ujumbe huo Tana-

sha kwenye ukurasa wake wa mtandao 

wa Istagram @diamondplatnumz  ikiwa 

ni siku ya wapendanao duniani ‘Valentine 

day’ na kumsihi kupokea zawadi aliyotaku-

wa kupokea muda wowote akiwa nchini 

Kenya.

Sehemu ya andiko hilo lilisomeka kuwa 

“Kwa sababu wewe ni Valentine wangu 

wa milele, ni matumaini yangu kwamba 

utapokea surprise yangu ndogo, pamoja 

na umbali kututenganisha, kaa ukijua 

kuwa moyo wangu upo kwa ajili yako,” 

Hata hivyo, Natasha alimjibu Diamond 

kwa kusema “Asante mpenzi wangi najio-

na mwanamke mwenye bahati duniani 

kuwa na wewe, maneno hayatoshi kue-

lezea jinsi gani ninavyojisikia kwa sasa.”

Diamond ambaye kwa sasa anatamba 

kwenye wimbo alioshirikishwa na Ray-

vanny uitwao Tetetema ameingia kwenye 

mahusiano mapya na Tanasha ambaye ni 

raia wa Kenya.

Kabla ya kuwa na Natasha, Diamond 

alikuwa kwenye mahusiano na Zarina Has-

san, na walipata watoto wawili, Latiffa Plat-

numz (3) na Nillan (2).

Nembo ya (WCB) inaundwa na wasanii 

mbalimbali kama vile Rayvanny, Harmo-

nize, Mboso, Queen Darleen na Lavalava.

MaRTha Mwaipaja aweka wazi MahuSiano yake

na anaeli Mbise

MWANAMUZIKI  wa nyimbo za Injili nchini, 

Martha Mwaipaja amekanusha taarifa zilizopo 

katika mitandao ya kijamii zinazoeleza ameacha-

na na mume wake, kwa kusema siyo kweli.

Amesema ataweka wazi kuhusu ukweli wa 

taarifa hizo muda ukifika, lakini mashabiki wake 

waelewe kuwa hajaachana na mume wake.

Martha aliyasema hayo wakati akizungumza 

na Alasiri Online, na kueleza kuwa kila jambo 

atalizungumza kwa muda wake kwa sababu 

muda ndiyo kila kitu na ukifika ataweka wazi ili 

watu waelewe.

“Kila jambo na majira yake, suala la mimi kuta-

lakiana na mume wangu ntaliweka wazi muda 

ukifika, kwasasa siko tayari,” alisema Martha.

Martha aliongeza kuwa kila mwanadamu 

anakutana na vitu tofauti katika maisha, na 

maandiko yanachukia talaka, hivyo inategemea 

katika maisha ya ndoa unapitia kitu gani au aina 

gani ya maisha.

Martha kwa sasa anatamba na nyimbo kama 

vile Sipiganagi Mwenyewe, Ni Siku Kuu, Nalifura-

hi, pamoja na Chakutumaini.


