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Na Mary Kadoke

JACKLINE Wolper amefunguka issue ya ku-
tovaa jezi uwanja wa taifa akiweka msimamo 
kuwa kazi yake ya ubunifu wa mavazi ndiyo 
iliyomsukuma kuvaa alivyovaa.

Amesema hayo alipofanya mazungumzo 
na Alairi Online baada ya kutupiwa lawama 
nyingi mitandaoni kuwa alitakiwa kuvaa 
jezi ya taifa katika mashindano ya Kombe la 
Mataifa ya Afrika kati ya Tanzania na Uganda 
yaliyofanyika jijini Dar es Salaam.

Akifafanua zaidi kuhusu msimamo aliowe-

ka juu yamavazi yake amesema suala la kuvaa 
jezi si la lazima, muhimu la kuzingatia ni mtu 
kufika uwanjani na kuonyesha uzalendo kwa 
timu ya taifa.

“Nimeongea sana kuhusu hili, kuvaa jezi ni 
uzalendo? Kwani Watanzania hawajui nafan-
ya kazi gani jamani mimi fundi cherehani na 
nilivaa vile kwa makusudi kabisa,” amesema.

“Mimi kutokuvaa jezi haimaanishi sio 
mzalendo,”

ameongeza.
Kisa cha kurasa za umbea katika mtandao 

wa Instagram kumrushia kombora Wolper ni 

maamuzi yake ya kutovaa jezi tofauti na wasa-
nii wengine wengi walioonekana kupigilia 
pamba hizo katika mechi hiyo.

Baadhi ya wasanii waliopongezwa kupen-
deza baada ya kuvaa pamba hizo ni Hamisa 
Mobetto, Jokate Mwegelo na Wema Sepetu.

Jack aliamua kuwa tofauti kwa kuvaa jinsi 
yake na blouse ya kitenge iliyoandaliwa na 
Wolper House of Stylish.

Pamoja na kuigiza, Wolper ni maarufu 
mjini kwa ubunifu wa mavazi, mpaka sasa 
ameweka rekodi ya kuvalisha mastar kibao 
kama Irene Uwoya, Nandy na Wema Sepetu.
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Na Anaeli Mbise

PRODUCER wa muziki wa kizazi kipya 
Master J amefunguka kuwa hafikirii kusi-
mamia kazi za mwanamuziki Shaa.

Akizungumza na Alasiri Online, Mas-
ter J amesema kuwa kusimamia kazi za 
mwanamuziki huyo ambaye pia ni mke ni 
vingumu kwa sababu anahitaji uongozi 
ambao hatakuwa na mgongano wa masu-
ala ya kifamilia.

“Unajua kumsimamia siyo issue ila yule 
ni mke wangu nahisi kama kuna vitu am-
bavyo havitakwenda sawa bora asimami-
we na meneja mwingine,” amesema Mas-
ter J.

Aidha producer huyo wa muda mrefu 
katika game ya Bongo fleva amesema 
kuwa ushauri wa namna ya kumfanya 
msanii huyo kutoa ngoma kali huwa an-
ampa.

Mwanamuziki Shaa ametamba na ngo-
ma kama vile Sugua Gaga, Siri ya Penzi 
pamoja na Subira.

Master J 
akwepa 

kumsimama 
'mamsapu'

Na Anaeli Mbise

Msanii wa kizazi kipya anayesumbua na ngoma mpya ya You are 
the best Ommy Dimpoz amesema kwa sasa yupo kwenye mchujo 
mkali wa kumpata mwanamke wa kuoa.

Akizungumza na Alasiri Online, Dimpoz amesema kwa sababu 
marafiki wake karibu wote wana familia anapambana kumpata 
mwanamke atakayemtunza kutokana na afya yake.

Amesema anahitaji mwanamke anayejua kupika uji, supu na 
hata kumjali mgonjwa kwa kila hali kwa sababu bado siyo mzima 
sana kiafya baada ya kuugua kwa muda mrefu.

“Unaweza kuangukia kwa mwanamke hajui hata kuandaa 
chakula cha mgonjwa itakuwa ni shida. Kwa sasa yaani nina chuja 
sana,” amesema Dimpoz.

Kuhusu ukaribu wake na Msanii AY, kama atamshawishi na yeye 
kuoa nchini Rwanda, amesema atabaki nyumbani kwa kuwa bado 
kuna warembo wakali.

“Mimi sitakwenda nje mimi ni wenu tu haijalishi ni mkoa gani, 
lakini mimi nitaoa nyumbani,” amesema Dimpoz.

Dimpoz
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Na Anaeli Mbise

MWANAMUZIKI kutoka 
lebo ya WCB, Harmonize 
ameachia ngoma mpya in-
ayojulikana kwa jina la 
Niteke.

Harmonize akizungumza 
na Alasiri Online, amesema 
kuwa video ya wimbo huo 
amecheza na mpenzi wake 
Sarah ili kudhihirisha jinsi 
anavyompenda kwa dhati.

“Hii ngoma ya sasa 
niko na mpenzi wangu tu 
tunacheza tukiwa beach and 
enjoying life bro mambo ni 
moto watu wanasema siku 
hizi nami nasema ni moto,” 
amesema Harmonize.

Mwanamuziki huyo pia 
amesema ujumbe unaopa-
tikana katika ngoma hiyo 
unazungumzia mwanamke 
alivyomteka kimapenzi.

Video ya ngoma hiyo im-
etengenezwa na Zoom pro-
duction, ikiongozwa na di-
rector Kenny.

Harmonize 
ataka kutekwa

asaka jiko
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apakua kitu cha moto

TID
Na Anaeli Mbise

MSANII wa muziki wa Bongo fleva Khalid Mohamed marufu kama TID 
pamoja na Q Chief wameachia video ya wimbo wa Najidai.

Akizungumza na Alasiri Online, TID amesema kuwa sababu kubwa za 
kuachia ngoma hiyo ni ujumbe ambao unaptikana unaomzungumzia mwa-
namke aliye kwenye mapenzi na mwanaume, hivyo kwa wapenzi hao kuwa 
ni furaha.

“Najidai maana yake halisi ni kuwa na amani moyoni ama nimepata 
ushindi kuwa na mpezni wangu tunaependana kwa dhati so I feel good,” 
amesema TID.

Msanii Q Chief amesema kuwa ameshiriki katika chorus kutokana na kui-
penda mistari ambayo iko katika ngoma hiyo.

“Unajua mimi na TID ni washikaji wa siku nyingi
nimefurahi kanipa shavu na ngoma yenyewe ni nzuri kama inavyojulikana 

ni kujidai tu,” amesema Q Chief.
Ngoma hiyo imefanywa na producer T-touch na videoimefanyika katika 

fukwe za jiji la Dar es Salaam.

Roma awaasa wasanii wawabebe madogo
Na Mary Kadoke

RAPA Roma Mkatoliki awasihi wanamuziki wenzake 
kuona thamani ya kusaidia chipukizi wanapohitaji msaada 
wao kwani wapo wasanii kibao waliofanikiwa kwa kupewa 
nafasi hapo awali.

Akifafanua hili alipofanya mazungumzo na Alasiri On-
line amesema huenda fursa hizo watakazotoa zikakuza 
muziki wao upande wa ‘Collaboration’.

“Sioni ubaya wowote linapokuja suala la support kwa 
wasanii wachanga kwa sababu mwisho wa siku hainipun-
guzii chochote,” amesema.

“Utamsaidia leo na kesho ukashangaa mkafanyacollabo-
ration na ikafanya vizuri,” amesema.

Akitoa mfano kuhusu mtazamo huo amesema miaka ya 
nyuma aliwahi kukutana na kijana aliyemfuata backstage 
na kumueleza jinsi gani alivyo na kiu ya kuimba na kukum-
buka jinsi gani nguli Professor Jay alivyofungua

moyo wake kumsikiliza na kuchangia kumfikisha hapo 
alipo.

“Niliwahi kwenda sehemu nikakutana na dogo, alivyo-
vaa na kuongea akanikumbusha miaka ya nyuma nilivyo-
kutana na Professor Jay backstage na kuniachia namba zake 
ili nimtafute baadaye” amesema mkali huyu wa kibao cha 
Zimbabwe.

Akifanya mahojiano na chombo kimoja cha habari, Dogo 
Janja aliwahi kukiri kuwa Roma ana mchango mkubwa ka-
tika kukuza muziki wake na kumfikisha hapo alipo.
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alia kuchoma pesa
Bright 

Na Mary Kadoke

MKALI wa ngoma ya Sina Bright ame-
waomba mashabiki kutoa full support 
ya kazi zake, kwani mara nyingi pamoja 
huwekeza pesa nyingi huangushwa na 
mapokeo ya kazi anazoachia.

Akifanya mazungumzo na Alasiri Online 
ameelekeza lawama zake kwa wasikilizaji 
na watazamaji wa kazi zake na kufuta kauli 
kuwa pesa ndio kikwazo cha kukuza muziki 
wake.

“Tunawekeza pesa nyingi kwenye muziki 
mafanikio madogo,” amesema.

“Mafanikio kwenye muziki yanahitaji 
muda kwani pesa inayowekezwa ni kubwa, 
lakini kurudisha inachukua muda,” amese-
ma.

Akifafanua zaidi amesema mpaka sasa 
amefyatua kazi kibao, lakini mapokeo yake 
ni hafifu.

Orodha ya ngoma alizowahi kuachia ni 
Sina yenye watazamaji 273,356, katika 
mtandao wa YouTube, Ungaunga Mwana 
298,000 na Subira 230,000.


