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Na Mary Kadoke

BAADA ya kutamba na ngoma ya Chu-
ma Kisamvu, Q Chillah maarufu kama Q 
Chief ameachia tena ‘Tikisa’.

Akizungumza na Alasiri Online 
amesema dhamira ya kuachia ngoma 
hiyo ni kuburudisha mashabiki zake 
kwa maudhui mbalimbali tofauti na 
zile alizoachia mwanzo.

“Si kila siku nitatoa nyimbo za 
manung’uniko, Tikisa inachezeka,” 
amesema.

“Nilitaka niwe tofauti kidogo na 
ngoma zangu za kutendwa, naimani 
Tikisa itafanya vizuri kwa sababu asil-
imia kubwa inahamasisha kucheza,” 
amesema.

Ni miezi minane sasa imepita tangu 
aachie ‘Chuma 

Kisamvu’ iliyotoka Julai mwaka jana.
Kazi hii imepikwa katika studio za 

Bongo Records na video kuandaliwa ji-
jini Dar es salaam.

Q Chief 
aChoMoa 
TiKisa

Gigy amwaga 
mboga kweupee

Na Mary Kadoke

GIGY amemrushia lawama lawama mzazi mwenzake 
Mo J akieleza kuwa haoni mantiki ya mwanaye Myra (1) 
kuwa na baba kwani ndiye anayemhudumia kwa kila 
kitu.

Akifanya mazungumzo na Alasiri Online amesema 
Mo amekuwa mtu wa kuibuka na kuulizia hali ya mtoto 
tu bila kutoa chochote, hasa pale anapoona Gigy karusha 
picha akiwa na mrithi wa Mo, Hunchy Huncho. “Nime-
shasema na ninaendelea kuisema mwanangu hana baba, 
mwanangu hawezi kuwa na baba ambaye hajui mwa-
naye anakula nini, anavaa nini au anaishi vipi,” amesema 

“Huchangii chochote mpaka unapoona nimepost pi-
cha ya boyfriend ndio unaibuka?” ameongeza.

Aidha Alasiri Online ilimsaka Mo ili kujibu tuhuma hizi 
na alichokisema ni: “Mawasiliano na mzazi mwenzangu 
yapo sawa na kuhusu mtoto najitahidi kutoa matumizi 

mara kwa mara.” Hii si mara 
ya kwanza Gigy kutoa la-
wama za mtoto wake kuto-
hudumiwa, mwaka jana ali-
wahi kulalamika kuachiwa 

buku na Mo kama pesa ya 
matumizi ambayo haiku-
wa inakimu mahitaji yake 
kama mama na kwa mtoto 
wao.
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habari KiTaiFa

Na Anaeli Mbise

MSANII wa kizazi kipya Amini ak-
ishirikiana na Linah wametoa ngo-
ma mpya inayokwenda kwa jina la 
Nimenasa.

Akizungumza na Alasiri Online, 
mwanamuziki Amini amesema kuwa 
ameamua kumshirikisha Linah ku-
tokana na sauti nzuri ya chorus 
aliyonayo na ya kumtoa nyoka pan-
goni.

“Nilimshirikisha msanii mwen-
zangu kutokana na sauti kali aliyo-
nayo na hakika ameitendea vizuri 
katika ngoma hii mpya,” amesema 
Amini. Kadhalika mwanamuziki 
huyo amesema ujumbe unaopatika-
na katika ngoma hiyo unazungum-

zia mapenzi namna ambavyo mtu 
amenasa kwa mpenzi wake.

Kwa upande wake mwanamuziki 
Linah amesema kuwa amefurahia 
kushirikiana na Amini kwa sababu 
inajenga uhusiano mzuri miongoni 
mwa wasanii.

wAbebANA NA LiNAhAMiNi

Na Mary Kadoke

KUNGWI wa Instagram na mwanamuziki, Sr Fey, amem-
pata mrithi wa huba lake la mwanzo alilowekeza kwa, Holy 
Star, ambaye ni muigizaji Petitman Wakuache.

Hii ni baada ya kuvujisha video kupitia ukurasa wake wa 
Instagram @fey_tanzania wakiwa wanamwagiana mahaba 
motomoto.

Video hiyo aliipa maelezo, “Kwa nini nijibanebane buana.”
Hata hivyo jitihada za kumsaka Fey kwa njia ya simu ali-

ishia kusema hawezi zungumzia suala hilo kwa sasa.
Wawili hawa awali walikuwa katika mahusiano ya ndoa 

ambazo zilivunjika na hakuna upande uliowahi kutoa saba-
bu ya kuachana kwao.

Petit alikuwa mume wa dada wa Diamond Platnumz, Esma 
Platnumz waliobahatika kupata mtoto mmoja Taraj (4) na 
Fey aliwahi kuolewa na Holystar ambaye baadaye waliacha-
na.

Ukungwi wa Fey huufanyia katika ukurasa wake wa Insta-
gram kufunda watu usafi, mahusiano na mapishi hii yote ni 
katika kuokoa ndoa zao.

Ngoma yake iliyowahi kumuweka mjini ni Kaja Mwe-
nyewe.

Sr Fey AtuLizA MAhAbA 
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habari KiTaiFa

Lady Jay Dee kweli komandoo
Na Anaeli Mbise

NYOTA wa muziki wa ki-
zazi kipya Lady Jay Dee, ha-
taki mbwembwe za kuwa 

na mabaunsa kama wafan-
yavyo baadhi ya wasanii.

Akizungumza na Alasiri 
Online, Jay Dee amesema 
kuwa haoni sababu za 

kukodi mabaunsa kwa sababu ni 
kujiingiza katika gharama ambazo 
hazina msingi.

“Mimi mwenyewe ni komandoo 
hivyo sioni sababu ya kuwa na maba-

unsa, katika shughuli zangu za muzi-
ki ninajitosheleza,” anasema Jay Dee.
Mwanamuziki huyo amesema katika 
shughuli zake za muziki amekuwa 
akizunguka na wasaidizi wachache 

na siyo mabaunsa wa kumlinda.
Msanii huyo kwa sasa ana kibao 

kipya alichokipa jina la ‘I don’t Care’ 
ambacho anatarajia kukitambulisha 
wiki ijao.

Na Anaeli Mbise

MSANII chipukizi Tobi One, kutoka jijini 
Mwanza, amesema anatamani siku moja 
afanye kazi na Lavalava.

Akizungumza na Alasiri Online, Tobi 

amesema kuwa anajiamini katika kazi na 
hivyo kushirikiana na Lavalava wa WCB 
itakuwa jambo muhimu ili kukuza zaidi 
kipaji.

“Ninapenda sana uimbaji wake ila sijui 
itawezekana kumpata na kumshirikisha 

katika nyimbo zangu? Kwa kweli nina im-
ani sana kufanya naye kazi,” amesema Tobi.

Tobi amesema kuwa anaamini wasa-
nii wakubwa wako wengi, lakini anavutiwa 
zaidi na Lavalava na kwamba iko siku wa-
takutana  ili amuombe ampige tafu katika 

nyimbo zake.
“Nina nyimbo nyingi tu ambazo sijazire-

kodi, hivyo ninawatafuta wasanii kama 
Lavalava niwashirikishe ili niweze kuwa 
juu,” amesema Tobi. 

Tobi One amsaka Lavalava


