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Na Mary Kadoke

MAPENZI ya ulaghai yamchosha 
mwanamitindo maarufu nchini, Hami-
sa Mobetto na kuamua kushika hamsini 
zake baada ya kupenda pasipopendeka.

Amedhihirisha hayo kupitia ngoma 
yake mpya inayowika mjini kwa sasa 
‘Sawa’ baada ya kutamba na kibao cha 
Tunaendanana hapo awali.

Akizungumza na Alasiri Online 
Hamisa amesema lengo la kazi hii ni 
kukazia suala la kuthaminiana hasa 
kwa wapenzi.

Akiongeza kuwa mwisho wa dharau 
na manyanyaso katika mahusiano ni 
majuto na kwa wakati huo mtendwa 
anakuwa kashafungasha virago vyake 
na pengine kumpata yule anayetuliza 
moyo wake.

“Si kila mara mwanaume au mwan-
amke atavumilia visa vya hapa na pale 
anavyofanyiwa na mpenzi wake, kuna 
muda inafika mtu anasema basi sawa 
acha maisha yaendelee,” amesema.

“Unafanya kila kitu ili mwenzako 
afurahi, lakini unachopanda mavuno 
yanakuwa kupigwa na kutukanwa, sasa 
mwingine anaona haya ya nini bora 
kuachana,” amesema.

Kazi hii kwa upande wa sauti im-
epikwa na mtayarishaji Bob Maneck na 
kuandikwa na Kusah.

Hii inakuwa ni kazi ya tatu tangu 
aachie kazi yake ya mwanzo ya Madam 
Hero, ikafuatiwa naTunaendana.

Mpaka sasa kazi hii mpya inaende-
lea kupata watazamaji katika mtandao 
wa YouTube ambapo mpaka sasa ina 
watazamaji 24,000.

Mobetto 
atimka 

Barnaba- Hesima 
mbele

Na Anaeli Mbise

NYOTA wa muziki wa kizazi kipya Barnaba, amese-
ma heshima kwa kila mtu imemfanya kutowapoteza 
mashabiki wake.

Akizungumza na Alasiri Online, Barnaba amesema 
kuwa sababu kubwa ya mashabiki kumkubali ni ku-
tokana na misingi ya nidhamu aliyojijengea kwa watu. 

“Sijisifii, lakini katika maisha yangu siwezi kumdha-
rau mtu wala kumtukana, hilo limenifanya niwe mtu 
wa watu katika shughuli zangu za muziki,” amesema 
Barnaba. 

Msanii huyo amesema hata anapoitwa na watangazaji 

kwa ajili ya kufanya mahojiano katika redio au tele-
visheni huwa anafika kwa wakati.

Kwa sasa anatamba na ngoma mpya inayokwenda 
kwa jina la Washa na am-
bayo pia inafanya vizuri 

katika vituo vya redio na 
televisheni.
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Na Anaeli Mbise

MWANAMUZIKI wa Hip-hop Darassa 
ametoa ngoma mpya, inayokwenda 
kwa jina la Chanda Chema ambayo 
ameshirikisha Marioo.

Akizungumza na Alasiri Online, mwa-
namuziki huyo amesema kuwa sababu 
za kutoa ngoma hiyo ni kwa ajili ya ku-
waasa vijana ambao hawajao kufanya 
hivyo kwa maana bado mabinti wazuri 
na wenye tabia njema wapo na siyo vy-
ema kuendelea na maisha ya ‘ubachela’

“Nimeutunga kuhamasisha vijana 
kuwa walimbwende na wenye tabia 
nzuri za kuvutia ambao wanatamani pia 
ndoa ni wakuvalishwa pete na kuolewa 
kama wake kabisa,” amesema Darassa.

Aidha mwanamuziki Marioo amese-
ma ameshirikiana na Darassa kutokana 

na ngoma hiyo kuwa na maudhui ya ku-
fanya vijana hasa wa kiume kutafakari 
namna ya kuoa wake sahihi.

Ngoma hiyo imetengenezwa na kuon-
gozwa na Hanscana, huku video iki-
fanyika katika maeneo ya jiji la Dar es 
Salaam.

kuoa hiyo!!!
Hamasa ya

Na Anaeli Mbise

MUIMBAJI mpya wa nyimbo za Injili Chris-
tine Kazinja, amesema wimbo wake uitwao 
Kwa Yesu Hakuna Presha umefanya kuwa na 
faraja katika maisha yake.

Akizungumza na Alasiri Online, Muimbaji 
huyo ambaye awali alikuwa akiitwa Hafsa Ka-
zinja, amesema aliandaa nyimbo saba mpya 
za Injili, lakini amelazimika kuongezea huo 
wa nane baada ya kuombwa na mashabiki 
wake.

“Ile sauti nilioimba katika wimbo wa ‘Pre-
sha’ wakati huo sijaokoka ndio nimeitumia 
katika huu mpya uitwao ‘Kwa Yesu Hakuna 
Presha’ umetokea kupendwa sana,” amesema 
Kazinja.

Aidha, Kazinja ameongeza kuwa kufanya 
muziki wa Injili ni kutokana na kutokufanya 
vizuri katika tasnia ya Bongo fleva.

Mwaka 2006, Kazinja alitamba na wimbo wa 
Pressure ambao alimshirikisha Banana Zorro 
na kwa sasa ameamua kujikita katika Injili.

Kazinja na ladha mpya ya Presha
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Wema atoka korokoroni
Na Mary Kadoke

WEMA Sepetu ameahidi 
kubadilisha mwenendo 
wake hususani katika 
matumizi ya mitandao, 
baada ya Bodi ya Filamu 
Tanzania kumfungulia kue-
ndelea na uigizaji.

Akifanya mahojiano na 
Alasiri Online ameishukuru 
bodi kwa kuthibitisha ubo-

ra wa nidhamu yake tangu 
afungiwe na kuahidi kum-
leta Wema mpya. “Naishuk-
uru bodi ya filamu kunipa 
second chance baada ya 
kuithibitishia kwamba 
naweza kubadilika,” amese-
ma. “Nimejifunza kutokana 
na makosa na ninaahidi 
nitabadilisha mwenendo 
wangu cause nadhani kila 
mtu anajua jinsi gani nina-

vyoihusudu kazi yangu,” amesema.
“Hivyo watu wategemee vitu vin-

gi vizuri zaidi kutoka kwangu na 
ninawaahidi Watanzania kwamba 
sitawaangusha,”ameongeza.

Muigizaji huyu aliyewahi kutamba 
na filamu ya Family Tears alifungiwa 
na bodi hiyo kwa muda usiojulikana 
baada ya kutuma picha na video ka-
tika ukurasa wake wa Instagram @
wemasepetu zilizokuwa na maudhui 
ya ngono. Hivi karibuni bodi hiyo 

ilitangaza rasmi kuwa Wema alikuwa 
huru kufanya kazi zake za sanaa baada 
ya kuridhishwa na mwenendo wake. 
Alifungiwa Oktoba 29 mwaka jana na 
katibu wa bodi hiyo, Joyce Fisso.

Hapo awali akifanya mahojiano na 
Alasiri Online Fisso, alieleza sababu za 
kutoa kifungo hicho.

“Sisi kama bodi tunamhitaji ka-
tika tasnia hii kutokana na umahiri 
wake wa kazi ndani na nje ya nchi, 
hivyo kama bodi tuliamua kumfungia 

Wema kwa muda usiojulikana baada 
ya picha zake zenye maudhui ya ngo-
no kutapakaa mitandaoni kinyume na 
taratibu tulizokubaliana,” alisema.

Aidha, katibu huyo alidai kuwa 
mara kwa mara wamekuwa na warsha 
za kuwaelimisha na kushauriana na 
wasanii namna ya kutengeneza kazi 
bora na zilizo na viwango akitoa mfa-
no wa mikoa ya Arusha, Songwe, Shin-
yanga na Mwanza ambayo wametoa 
mafunzo hayo.

Na Anaeli Mbise

KAMA wewe ni shabiki au mdau wa 
muziki wa Bongo fleva, basi mwaka huu 
kaa mkao wa kupata kolabo mbili matata.

Kolabo ya kwanza ni ya Ommy Dimpoz 

na Ali Kiba, ambayo itatoka mwezi mmoja 
baadaye. Akizungumza na Alasiri Online, 
Kiba amesema kuwa ameamua kufanya 
kolabo na Dimpoz baada ya kuugua kwa 
muda mrefu hospitalini.

“Ommy ni mmoja wa members wangu 

katika Rockstar na amepona tumeona ame-
toa ngoma mpya na kwa sasa tutatoa mpya 
ambayo naamini itakuwa kali,” amesema 
Kiba. Kolabo nyingine kubwa inayosubiri-
wa kwa hamu ni ya Diamond Platnumz na 
Harmonize.

Hii inakuwa ni kolabo ya tatu kwa wasan-
ii hao kutoka WCB, baada ya kufanya vizuri 
na zingine mbili za Bado na Kwangwaru.

Harmonize amesema kuwa ngoma hiyo 
mpya maandalizi ya kushoot video yame-
shakamilika na muda siyo mrefu itatoka.

Ommy Dimpoz, Ali Kiba vs Diamond, Harmonize


