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Msondo kupagawisha mikoani

Na Anaeli Mbise

BENDI kongwe ya muziki wa dansi nchini ya 
Msondo Ngoma inatarajia kuanza safari za 
mikoani kwa ajili ya kutoa burudani kwa 
mashabiki.

Akizungumza na Alasiri Online, kiongozi 
wa bendi hiyo Said Mabera, amesema kuwa lengo kubwa 
la kwenda mikoani ni ili kuwarudishia mashabiki wao 

burudani ambayo wamekuwa wakiikosa kwa siku ny-
ingi.

“Kwa kuanza tunaanzia Morogoro, Tanga na ukanda 
wa kaskazini hii ni kuwapa fursa mashabiki wetu wa-
jue baba ya muziki tupo na tunaendelea kuwapa raha 
mashabiki,” amesema Mabera.

Mabera ameongeza kuwa wanamuziki wote wa Mson-
do wako vizuri kwa ajili ya matamasha hayo ambayo 

yaanza katikati mwa mwezi huu.
Kwa upande wake mmoja wa wapiga kinanda wa ben-

di hiyo, Ridhiwani Pangamawe maarufu kama Tottoo 
amesema kuwa mashabiki wa mikoa ambayo watapita 
wasikose maana itakuwa ni burudani ya aina yake.

Msondo ngoma imewahi kutamba na nyimbo kama 
vile Tabu, Harusi ya Kibene, Ndoa Ndoano, Kilio cha Mtu 
Mzima, Piga Ua Talaka Utatoa, Jesca, pamoja na Kalunde.

Na Mary Kadoke

OMMY Dimpoz amesema kuwa hana 
kinyongo na msanii Steven Nyerere, licha 
ya kile kilichoelezwa kama utabiri wa Ste-
phen Nyerere kuwa hataimba tena baada 
ya kuugua kansa ya koo.

Akizungumza na Alasiri Online, Dimpoz amesema 
kuwa yeye moyo wake ni mweupe na hana tatizo, chuki, 
au kinyongo na msanii huyo wa maigizo kwa kile ali-
chokifanya siku za nyuma.

“Urafiki wangu na Stephen Nyerere ni wa siku nyingi 
hatuwezi kugombana,” amesema.

“Yaliyopita si ndwele tugange yajayo, udugu hazina 
yetu,” amemalizia.

Hivi karibuni baada ya Nyerere kufanyiwa mahojiano 
na Times FM kuhusu afya ya msanii mwenzake Ommy 
Dimpoz, alisema haoni matumaini ya msanii huyo ku-
rudi kwenye game kutokana na kuathirika kwa koo lake.

“Ommy hataimba tena,” alisema.
Aidha baada ya kauli hiyo ni kama alichochea watu 

hasa team Ommy kumshambulia mitandaoni alipo-
pona na kuachia ngoma yake mpya, ‘Ni Wewe’ yenye 
watazamaji milioni 1.6 katika mtandao wa YouTube 
mpaka sasa.

Hivi huyu ni Mungu kumtabiria mwenzake kuwa 
hataimba? Anataka nini huyu michango au? Ni baadhi 
ya maswali yaliyoibuliwa na mashabiki katika mtandao 
wa Instagram katika mahojiano ya Times na Nyerere.

Dimpoz alifanyiwa upasuaji nchini Afrika Kusini baada 
ya kuugua kansa ya koo Julai mwaka jana.

Ommy Dimpoz 
asamehe
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Na Mary Kadoke 

MRISHO Mpoto amemshauri Dia-
mond Platnumz kusahau yaliyo-
pita kati yake na marehemu Ruge 
Mutahaba na badala yake kushiriki 
na wasanii wenzake msiba huo.

Kama kaka amesema hayo alipofanya mazungum-
zo na Alasiri Online akimfahamisha kuhusu msiba 
huo na kusisitiza kuweka tofauti zao pembeni.

“Nassib Abdul nimekuita kwa jina lako la kuzaliwa 
mimi kama kaka yako unaeniheshimu na kunisikili-
za nakuambia Ruge Mutahaba amefariki nakuomba 
njoo umzike nimemaliza,” amesema.

Aidha Ney wa Mitego ambaye pia aliwahi kuwa ka-

ribu na Diamond amemueleza kuwa asitumie muda 
mwingi kufikiria ya duniani kwani ni ya muda.

“Sina zaidi cha kuongea, lakini cha kumuambia ni 
kwamba duniani tunapita,” amesema.

Aidha pamoja na Alasiri Online kufanya juhudi za 
kumsaka Diamond ili kujua msimamo wake juu ya 
hili, hazikuzaa matunda.

Mgogoro kati ya Diamond na marehemu Ruge 
umekuwa wa muda tangu yazuke madai ya Dia-
mond kudhulumiwa pale anapofanya kazi mbalim-
bali na shujaa huyo aliyetutangulia mbele ya haki.

Dalili za kutofautiana kwa wawili hawa zilipigiwa 
mstari pale Diamond alipoamua kufungua kam-
puni yake ya redio Wasafi FM, televishenI Wasafi Tv 

na tamasha la muziki ‘Wasafi Festival’ kurahisisha 
utendaji wa kazi zake.

Hata hivyo, pamoja na minong’ono kuendelea 
kuhusu tuhuma hizo, marehemu Ruge kupitia ma-
hojiano aliyowahi kufanya na Clouds 360 mwaka 
jana alisema hakuwahi kuwadhulumu wale wanao-
dai aliwahi kuwafanyia hivyo.

Aliamini kuwa ana mchango mkubwa kwa hapo 
walipofika na kama kuna malalamiko wanayotoa 
wa kujibu ni Mungu kwani ndiye anayejua ukweli 
wote.

Ruge alifariki Februari 26 akiwa anapata mat-
ibabu Afrika Kusini, baada ya kusumbuliwa na figo 
tangu Septemba mwaka jana.

Mpoto amshika sikio Diamond
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Na Anaeli Mbise

MREMBO kutoka Bongo ‘Movies’ Ka-
jala Masanja amefunguka kuwa 
kati ya vitu ambavyo anavichukia 
kwa sasa ni pamoja na mwili kuwa 
na unene uliopitiliza

Akizungumza na Alasiri Online, amesema ubonge 
wake kwa sasa umefikia kiasi cha kumnyima raha 
kutokana na nguo nyingi kushindwa kuzivaa kwa 
sababu hazimpiti mwilini.

“Jamani huu mwili mpaka nahofia naweza kupata 
presha au gonjwa lolote linalotokana na kunenepa 
sana maana hata mazoezi naona sasa yamedunda, 
najitahidi kupambana ili niweze kurudi kama zam-
ani,” amesema Kajala.

Aidha Kajala ameongeza kuwa atafanya mazoezi 
ya kutosha ili kuurejesha mwili uwe kama zamani.

Msanii huyo amecheza filamu kama vile Kigo-
doro, House Boy, Vita Baridi, You and Me pamoja na 
Devils Kingdom.

Unene 
wamtesa 

Kajala
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Wasanii na siasa

Na Anaeli Mbise

BENDI ya muziki wa dansi ya Waluguru 
Original ya mjini Morogoro, imepata 
shavu la kutangaza Chama Cha Map-
induzi (CCM), kujiandaa na chaguzi 
mbalimbali.

Akizungumza na Alasiri Online, mkurugenzi 

wa bendi hiyo Killer David amesema amepewa 
jukumu la kutunga wimbo unazungumzia ma-
zuri yaliyofanywa na CCM mkoani humo.

“Tunajiandaa kwenda kurekodi wimbo ambao 
tumetunga kwa ajili ya chama, tumepewa juku-
mu la kutangaza Ilani ya chama katika mkoa wa 
Morogoro,” amesema Killer.

Aidha Killer ameongeza kuwa sababu ya ku-

fanya kazi na chama hicho kikongwe ni kwa ajili 
pia ya biashara ili kujipatia kipato kupitia njia ya 
muziki.

Mbali na Waluguru Original, bendi nyingine 
inayoimba nyimbo za kusifia CCM ni pamoja 
na  Tanzania One Theartre (TOT), ikiongozwa na 
malkia wa mipasho Khadija Kopa katika safu ya 
waimbaji.

Na Mary Kadoke

MUIGIZAJI Yussuf Mlela 
ataja ulevi na wa-
nawake kama mam-
bo yaliyompoteza 
kwenye ramani ya 

kuigiza.
Akizungumza na Alasiri Online 

amesema kwa muda amekuwa akipata 
lawama kutoka kwa watu wake wa ka-
ribu kuhusu muenendo wake na baada 
ya kuyatafari akafanya maamuzi ya 
kubadilika.

“Kwa sasa nimeacha kabisa mambo 
ya pombe na wanawake unajua vi-
meniponza sana, kila mara nilikuwa 
nagombana na bi mkubwa na kuona 
kama ananibana vile,” amesema.

“Sasa majukumu yananibana naso-
mesha hivyo nalazimika kubadili 
mfumo mzima wa maisha yangu,” 
amesema.

Kazi zilizomtambulisha ni pamoja 
na I Know You na April Fools.

Kumbe 
wanawake 

noma!


