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Na Mary Kadoke

Na Mary Kadoke
PAMOJA na kujishuka kote, hatimaye 

mkali wa ngoma ya Jini Kisirani Amber 
Lulu amebwaga manyanga kwa mpenzi 
wake Mkenya Prezzo.

Akizungumza na Alasiri Online Am-
ber amesema amekuja kugundua ali-
poteza muda kwa mpenzi wake huyo 
aliyedhani atampenda kama ampen-
davyo.

“Hakukuwa na mapenzi, ni full ku-
umizwa nilipoteza muda wangu mwin-
gi sana, wakati mapenzi hayakuwepo 
hata chembe,” amesema.

Awali Amber alijishusha na kuomba 
msamaha baby wake baada ya video 
yake akiwa na muimbaji Nuh Mziwan-
da faragha wakipeana mabusu kuvuja 
mitandaoni.

Baada ya skendo hiyo aliamua kumu-
omba msamaha Prezzo na safari yao ya 
mapenzi kurejea upya, sasa wamefika 
tamati na kila mmoja amechukua ham-
sini zake.

Mahaba ya 
Amber Lulu, 
Prezzo 
yatamatika

Eti mwanamke 
atavuruga bendi

Na Anaeli Mbise

UONGOZI wa bendi ya Inafrika umesema unaogopa 
kumwajiri mwimbaji wa kike ili kuweka hali ya utu-
livu kwa wanamuziki wake ambao wote ni wanaume.

Akizungumza na Alasiri Online, mkurugezi wa ben-
di hiyo Roy Figweiredo, amesema kuwa na mwimbaji 
wa kike ni sawa na kukaribisha chuki inayotokana na 
wivu miongoni mwa wanamuziki.

“Siyo kwamba hatutaki mwimbaji wa kike, ila tu-
naogopa vurugu kwa sababu baadhi ya wanamuziki 
wa kiume wakiona mwanamke kila mmoja anatumia 
nguvu yake kujisogeza na kusababisha vurugu,” 

amesema Figweiredo.
Aidha amesema kuwa ili muziki wa dansi uzidi ku-

fanya vizuri wanamuziki kupendana katika kazi.
Bendi hiyo imewahi ku-

tamba na nyimbo kama 
Yalla Yallah, Indege na 
Julie.
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habari KITAIFA

Na Anaeli Mbise

PRODUCER mkongwe wa muziki wa 
kizazi kipya Master J amesema kuwa 
anapenda kusikiliza nyimbo za Harmo-
nize kutokana na ujuzi alionao msanii 

huyo.
Akizungumza na Alasiri Online, Mas-

ter J amesema kuwa mwanamuziki huyo 
ni mbishi na hakubali kushindwa ka-
tika game ya muziki na nyimbo zake ni 
nzuri.

“Harmonize nampenda na namkubali 

sana alivyokuja BSS alikuwa bado haja-
komaa ila dogo ni mbishi na anajua 
namna ya kutega mashabiki kwa ngoma 
zake hizo,” amesema Master J.

Kadhalika Producer huyo amesisistiza 
kuwa ili wanamuziki wa kizazi kipya 
wazidi kupaa kitaifa na kimataifa hawa-

na budi kutunga mashairi ya kuelimi-
sha jammii na siyo tu kuimba mapenzi.

Akizungumzia namna alivyomwagi-
wa sifa hizo, Harmonize amesema kuwa 
amefurahishwa na kitendo hicho kwa 
sababu producer huyo anajua mwana-
muziki bora na ambaye siyo bora.

amzimia 
Harmaonize

Master J

Na Mary Kadoke

MUIMBAJI nguli kutoka tasnia ya Bongo 
Fleva, Rich Mavoko, amesema siku zake za 
kuishi hapa duniani zinahesabika.

Amesema hayo kupitia ukurasa wake wa 
Instagram @richmavoko pasipo kufafan-
ua kilichomsibu mpaka kufikia kufunguka 
maneno hayo.

“Ni siku ya mwisho ya maisha yangu yal-
iyobaki,” aliandika.

Hata hivyo baada ya Alasiri Online kum-
saka kwa hali na mali ili aeleze kuhusu 
maono yake, juhudi hazikuzaa matunda.

Aidha baada ya kuandika ujumbe wake 
huo, ni kama vile alifuingua uwanja wa 
maoni mbalimbali kutoka kwa mashabiki 
zake wakijiuliza maswali yaliyokosa maji-
bu kupitia ukurasa huo.

“kafulia Mavoko,” aliandika loniwiz_tz.
“Ngoma mpya inakuja ya Mess wa Bon-

go@richmavoko,” aliandika brighton-
magakila.

Mavoko atamani kufa
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Temba apika Washa
Na Anaeli Mbise

MSANII wa Hip hop 
nchini Mheshimiwa Tem-
ba amesema kuwa anata-
rajia kutoa ngoma mpya 
inayokwenda kwa jina la 

Washa.
Akizungumza na Ala-

siri Online, mwanamuziki 
huyo amesema kuwa 
baada ya kimya cha muda 
mrefu anatarajia mwisho-
ni wa Machi kutoa ngoma 

hiyo ambayo itakuwa ni ya kwanza 
tangu mwaka huu uanze.

Akizungumzia maudhui yanayo-
patikana katika ngoma hiyo amese-
ma kuwa unazungumzia namna am-
bavyo mtu anatakiwa kufanya kazi 
kwa bidii kama ambavyo moto huwa 

unawaka ukiwasha na kiberiti.
“Ni ngoma ambayo itakuwa ina 

mambo ya kupiga job kwa kasi na 
kupiga dili za mahela tu ni kusaka 
chapaa hadi kisomeke ni washa 
kama unawasha moto vile,” amese-
ma Temba.

Mwanamuziki huyo baada ya ku-
tamba na ngoma kama vile Nipe 
Mimi, Nawachanganya, Enzi Zetu, 
Amekoma pamoja na Kiulaini, huku 
akisema kuwa ngoma hiyo mpya 
itatengenezwa na studio za Mr. Laiza.

Na Mary Kadoke

HUKU baadhi ya wasanii wa Bongo Fleva 
wakihangaika kupata menejimenti itakay-
osimamia kazi zao, mfokaji Young Killer 

amesema yeye mwenyewe anajitosheleza.
Amesema hayo alipofanya mazungum-

zo na Alasiri Online akisisitiza kuwa hana 
mpango huo kwa sasa.

“Kama ni maamuzi ya kuwa na meneji-
menti mpaka sasa ningekuwa nayo kwani 

ni wengi wanaotaka kufanya hivyo,” amese-
ma.

“Menejimenti ni mimi mwenyewe,” am-
emalizia.

Miongoni mwa wasanii wanaohaha kila 
uchao mitandaoni kusaka menejimenti ni 

muimbaji Sr Fey ambaye mara nyingi hu-
tumia ukurasa wake wa Instagram fey_tan-
zania kutoa maombi yake.

Mfokaji Young aliwahi kutamba na kibao 
chake cha Mwanza Mwanza kilichomtam-
bulisha kwa kiasi kikubwa.

Young Killer aamua magumu


