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Na Anaeli Mbise

BODI ya filamu Tanzania imeandaa kongamano 
litakalowajumuisha waigizaji, watayarishaji na 
wadau kwa lengo la kuwajengea uwezo katika 
sekta ya hiyo ili kujitambua, kujithathmini na 
kujitangaza.
 Akizungumza na Alasiri Online, katibu mtend-
aji wa bodi ya filamu, Joyce Fissoo, amesema 
kongamano hilo litafanyika wiki hii katika 
ukumbi wa Suma JKT Mwenge.
 “Kongamano hili litaanza saa 2 asubuhi 
hadi 12 jioni na kuwakutanisha wadau 
wote wa maigizo, watayarishaji na 
viongozi wa kidini ili kusaidia 
umuhimu wa msanii 
kujua haki zake na pia 
mikataba,” amesema 
Fissoo.
 Aidha amesema mada 
watakazozizungumzia 
ni kuhusiana na nam-
na bora ya kujitangaza 
na pia kumfundisha 
msanii nidhamu ya 
kutumia fedha wakati 
anapozitapa.
 “Wasanii wanapata 
fedha nyingi kutokana 
na kazi yao, lakini 
hawana nidhamu ya 
fedha na huenda ndi-
yo maana utakuta 
msanii anashindwa 
kumiliki hata ny-
umba,” amesema 
Fissoo.

Bodi ya 
Filamu 
kufunda

Na Anaeli Mbise

 
KWA mara ya kwanza tangu atoke Yamoto Band, staa 

wa muziki wa Bongo fleva, Aslay Isihaka amesema kuwa 
atafanya show Sikukuu ya Pasaka ndani ya Dar Live na 
bendi mpya.

Akizungumza na Alasiri Online, Aslay amesema kuwa, 
zipo zawadi nyingi amewatayarishia mashabiki hivyo 
wajitokeze kwa wingi kujionea.

“Mashabiki wote mnajua linapokuja suala la show 
huwa sirembi, nitakamua live kwa kutumia vyombo 
hakuna cha playback mwanzo mwisho ni burudani tu,” 
amesema Aslay. 

Naye Meneja wa Dar Live, Rajabu Mteta ‘KP Mjomba’ 
amesema kwa mara ya kwanza tangu Aslay afanye 
muziki kivyake hajawahi kushuka katika uwanja huo wa 
burudani.

“Siyo Dar Live tu, Aslay hajawahi kufanya show yoyote 
si Temeke wala Mbagala, kwa hiyo kwa mara ya kwanza 
atashuka Dar Live Pasaka hii na kuporomosha vibao 
vyake kibao kuanzia Hauna, Natamba, Totoa, Nibebe, 
Likizo,” amesema KP Mjomba.

Aslay live 
Pasaka
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Na Anaeli Mbise

MUIGIZAJI wa filamu za Kibongo, Diana Kimari amefunguka kuwa siku 
zote habadiliki kutokana na masimango ya watu yaliyojaa uongo.

Akizungumza na Alasiri Online, Diana amesema kuwa watu wanajisahau 
mno na kufikiri kuwa ukimsema mtu kwa maneno makali na kashfa kama 
siyo za kweli yatambadilisha.

 “Niwakumbushe watu tu kuwa mimi ni yule yule, sibadiliki hata kidogo na 
maneno hayanifanyi kuwa Diana wa tofauti yaani haiwezi kutokea, naende-
lea na mambo yangu kama kawaida,” amesema Diana.

  Hivi karibuni Diana alidaiwa kupewa kichapo na mama wa mwigizaji 
Wema Sepetu, baada ya kudai hafurahishwi na tabia za mrembo huyo za 
kuropoka mambo ya watu.

Diana sugu wa 
masimango

ends
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Makubwa ya 
Faiza

Na Anaeli Mbise

MSANII wa filamu mwenye vituko lukuki Faiza 
Ally amefunguka kuwa hakuna kitu anachokip-
enda kama kufanya mapenzi.

Akizungumza na Alasiri Online, Faiza amesema 
kwamba kwa umri ambao anao sasa hivi kitu am-
bacho anakipenda ndiyo hicho, lakini kwa mwa-
naume msafi.

“Kwa nini nifiche jamani hobby yangu napen-
da sana kufanya mapenzi tena kwa umri nilionao 
ndiyo nafurahia zaidi na pia ili ni-enjoy zaidi ni 
kwa mwanaume msafi,” amesema Faiza.

 Miaka minne nyuma msanii huyo alikuwa 
mzazi mwenza na Mbunge wa Mbeya Mjini, 
Joseph Mbilinyi maarufu kama ‘Sugu’ kabla ya 
kuachana.
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Mahaba ya Ray, Chuchu sarakasi

Darassa aruka 
kubwiya unga

 Na Mary Kadoke

MFOKAJI Darassa amekana matumizi ya 
madawa ya kulevya akifafanua kuwa ana-
jua dhamira ya mtu aliyesambaza habari 
hizo hapo awali iliyokuwa kuzima ramani 
ya muziki wake.
Amesema hayo alipofanya mazungumzo 
na Alasiri Online akisisitiza kuwa hajawahi 
kutumia madawa hayo.
“Hakuna kitu kama hicho sijawahi kutu-
mia madawa ya kulevya namjua aliyesa-
mbaza habari hizo ila siwezi kumtaja,” 
amesema.
“Nia yake ilikuwa kunizima kimziki, lakini 
namshukuru Mungu nipo na naendelea 
kutoa hits,” amesema 
Habari za mfokaji huyu kutumia madawa 
ya kulevya zilizuka mwaka jana zikieleza 
mashabiki kutotarajia burudani yoyote 
kutoka kwake kwani tayari madawa hayo 
yalikuwa yameharibu ramani yake ya 
muziki.
Hata hivyo, tetesi hizo zilizimwa na kibao 
chake kipya alichokiachia baadaye kikiwa 
na jina la ‘Tofauti’ chenye watazamaji 
204,000 katika mtandao wa YouTube.
Ngoma yake nyingine aliyowahi kutamba 
nayo ni Muziki yenye watazamaji Milioni 
13.

Na Mary Kadoke

MZAZI mwenza na muigizaji Ray the 
Greatest, Chuchu Hans amesema habari 
za kuachana na Ray, anazisikia kwenye re-
dio mbao kama wengine, aidha amesema 
watasheherekea miaka kumi ya mahusiano 
yao mwezi ujao.

Amesema hayo alipofanya mahojiano na 
Alasiri Online akisisitiza kutokuwa na muda 

wa kusikia ya wazushi kwani athari zake ni 
baadhi ya mambo kusimama.

“Mimi na Ray ikifika mwezi wa tano tu-
tatimiza miaka kumi kwenye mahusiano, 
hayo mengine siyajui,” amesema.

“Hizo video hata mimi niliziona kama 
watu wengine niliumia kama binadamu, 
lakini nitafanyaje?” amesema.

Kumekuwa na video fupi kwenye 
mitandao ya kijamii ikimuonyesha Ray 

akiwa na mwanamke mmoja ambaye ina-
daiwa kuwa na mahusiano ya kimapenzi 
kwa sasa.

“Sijamuuliza kitu chochote kwa sababu 
nina mambo mengi ya kufanya unajua ku-
fuatilia mambo ya mapenzi sometimes ya-
nacost,” amesema.

Ray na Chuchu wamebahatika kupata 
mtoto moja wa kiume Jaden (1).


