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VOICE WONDER
KUPAKUA KITU MWEZI HUU

Na Anaeli Mbise

MWANAMUZIKI Voice Wonder amekwama 
kurejea kwenye gemu kwa muda aliokuwa 
amejipangia akidai kwamba ni kutokana na 
sababu zilizo juu ya uwezo wake.

Akizungumza na Alasiri Online Wonder 
amesema alikuwa amepanga kuanza kufanya vitu Januari 
mwaka huu akiwa na vibao viwili, lakini ameahirisha hadi 
mwezi huu na atatambulisha kibao kimoja tu kiitwacho 
Kitu Kamba. 

“Katika maisha unaweza kupanga jambo lako, lakini 
Mungu akalibadilisha ndivyo ilivyotokea kwangu, lakini 
sasa nitarejea rasmi kwenye gemu mwezi ujao (Aprili) ni-
kiwa na Kitu Kamba nilichomshirikisha Barnaba,” amesema 
Wonder. 

Aidha mwanamuziki huyo amewaomba radhi mashabiki 
waliokuwa wakisubiri ujio huo kwa hamu na kuwataka 
wamvumilie hadi Aprili atakapoitambulisha ngoma mpya.

Wonder ameongeza kuwa muziki wa siku hizi umekua 
sana kibiashara, hivyo msanii anatakiwa atunge mashahiri 
ya kueleweka kwa ajili ya ushindani.
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Irene Paul 
amepachikwa 

haya
Na Mary Kadoke

WATU wanaweza kupachika sifa ambazo 
hustahili na kwa kuwa tu wamebeba 

hisia potofu dhidi yako, hivyo ndivyo kwa 
mwigizaji Irene Paul, ambaye ameband-

kwa wasifu wa kuringa.
Akizungumza na Alasiri Online, msanii 

huyo amesema kujitenga kwake kutokana 
na bali woga wa kujiingiza kwenye makun-
di ambayo mwisho wa siku huleta maadui 

na si marafiki, kumemfanya aonekane 
anaringa.

Akieleza zaidi kuhusu hilo amesema 
kutulia nyumbani na sio kuzurura majum-
bani mwa watu ni kitu ambacho alijifunza 
kutoka kwa wazazi wake hivyo tabia hiyo 
ndiyo atakayoendelea nayo katika familia 

yake.
“Siringi basi tu ni kwamba sipendi 

kujichanganya kwenye makundi ambayo 
mwisho wa siku yatazuka mambo ya kusu-

tana,” amesema.
“Kitu ambacho ninakiogopa sana. Nad-

hani ni utaratibu niliourithi tangu nikiwa 
mdogo nyumbani kukaa na kutulia nyum-
bani,” amesema mkali huyo wa filamu ya 

Love and Power.

Muumini ajikusanya
Na Mary Kadoke

MWINJUMA Muumin 
yuko kwenye 
mkakati wa ku-
hakikisha bendi ya 
Double M Extra in-

arudi jukwaani tena katika viwango 
kama ilivyokuwa mwaka 2002.

Akizungumza na Alasiri Online 

amesema anachokifanya sasa ni kuu-
weka sawa mkakati huo na kuona 
kuwa anarudisha kundini wana-
muziki alioanza nao wakati huo na 
kuiweka bendi matawi ya juu.

“Kwa muda mrefu nimekuwa na 
wanamuziki wachanga, lakini sasa 
nimeanza kuwarudisha mwimbaji 
Bashir Uhadi, mpiga solo Rashid 
Sumun na mpiga drums Michale 

Liloko, ninaendelea kusaka wen-
gine,” amesema Muumin.

Amesema licha ya kwamba kwa 
sasa bado vyuma vimekaza, ana 
uhakika kufikia katikati ya mwaka 
huu bendi hiyo itakuwa tayari im-
eimarika ikiwa na wanamuziki 
wachanga na wakongwe. Bendi hiyo 
ilitamba na ngoma kama Tunda, 
Ndugu Lawama na Mgumba.

Na Mary Kadoke

MUIGIZAJI Diana Ki-
mary ameamua ku-
vunja ukimya kwa 
waigizaji wenzake 
na kuwataka kupata 

muda wa kumshukuru Mungu kwani 
miongoni mwao wamekuwa ni watu 
wa kufanya hivyo kwa matukio.

Amesema hayo alipofanya mazun-
gumzo na Alasiri Online akishanga-
zwa na wale wanaoamka siku za iba-

da na kukimbilia makazini badala ya 
nyumba za ibada.

“Hakuna kitu kibaya kama ku-
jisahau, mastar wengi huona bora 
aamke kwa muda atakaotaka na 
baadaye kwenda kazini,” amesema.

“Ni muhimu kujenga mahusi-
ano mazuri na Mungu filamu zetu 
zinawezaje kusonga mbele wakati 
hatumpi nafasi aliyetuumba,” ame-
sisitiza.

Jina la Diana liliwika zaidi baada 
ya kuonesha umahiri wake wa kui-

giza katika tamthilia ya Foolish Age.

Kimary ameamua kuvunja ukimya
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NYOTA wa vichekesho 
Kingwendu ametaja vig-
ezo anavyozingatia kabla 
ya kushirikishwa kwenye 
video za nyimbo za wasa-

nii, kundi au bendi.
Akizungumza na Alasiri Online, King-

wendu amesema siyo kila mchekeshaji 
anatakiwa kuchukuliwa poa kutokana na 
kazi anazofanya, hivyo lazima sasa aweke 
vigezo na masharti kama mtu anataka 
kumtumia.

“Kwanza kabisa ni mshiko ujumbe wa 
wimbo na pia ninaangalia kama msanii 
anajulikana au hajulikani, vinginevyo 
sitaki kushirikishwa,” amesema King-

wendu.
Msanii huyo anayetamba na wimbo wa 

Ukerewe amesema yeye ni kivutio katika 
video, hivyo hatajishusha thamani ili 
mwingine afaidike.

Kingwendu amesema muziki ni biasha-
ra, hivyo anayemfuata ili kushirikishwa 
katika video ni lazima awe amejipanga 
vizuri ili baadaye wasisumbuane.

SIKIA TAMBO ZA 
KINGWENDU
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Na Mary Kadoke

MUIGIZAJI Duma amefunguka kuwa katika 
maisha si lazima uanze na mtaji mkubwa 
ili kufanikiwa, kidogo kinapoongezewa 
thamani siku zote huleta faida.

Amesema hayo alipofanya mazungumzo 
na Alasiri Online akisisitiza watu kufanya kazi na kuachana 
na tabia ya kuombaomba.

“Ukitaka kufanikiwa usisubiri kuanza na mambo 
makubwa, bali unaweza kuanza na hicho kidogo ulichona-
cho kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha,” amesema.

“Maisha mazuri hayaji kwa kulalamika na kuomba omba 
watu wakusaidie bali yanakuja pale ambapo unajitoa na 
kupambana kuhakikisha kila kitu kinakaa sawa,” ameongeza.

Duma ni staa anayetikisa Bongo Movie kwa sasa asilimia 
kubwa amekuwa akishindanishwa na Gabo kwenye tuzo 
mbalimbali kutokana na ubora wa kazi zao.

Filamu aliyowahi kuachia na ikafanya vizuri zaidi ni Nipe 
Changu aliyoiachia Julai mwaka jana.

 Mdogo 
mdogo 
ndio 
mwendo
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